"น้ำหวาน" ภรรยา "นาวิน ต้าร์" โต้กลับสาวจอดรถขวางโวยดารา
!["น้ำหวาน" ภรรยา "นาวิน ต้าร์" โต้กลับสาวจอดรถขวางโวยดารา](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1516/7581426/01---copy---copy-(2).jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
จากกรณีในโลกออนไลน์ได้มีการแชร์โพสต์ของหญิงสาวคนหนึ่ง ซึ่งมาถามความคิดเห็นจากชาวเน็ต หลังจากที่ถูกดาราอักษรย่อ นวต หรือ นตว เขียนโน้ตต่อว่าโดยมีข้อความระบุว่า "ทำไมจอดรถได้เลวระยำขนาดนี้คะ ที่บ้านไม่มีผู้ใหญ่อบรมสั่งสอนหรือไง"
ล่าสุด น้ำหวาน ภรรยาของ นาวิน ต้าร์ ได้ออกมาโต้กลับถึงสาวคนดังกล่าวโดยบอกว่า แย่กว่าการทำผิดคือการไม่สำนึก พร้อมกับบอกเรื่องดังกล่าวจะให้ทนายความเป็นคนจัดการ
IG: numwanzข้อความโต้กลับจาก น้ำหวาน ภรรยา นาวิน ต้าร์
"คนเราอยากจะดังต้องดังให้ถูกเรื่องนะคะ ไม่อยากตอบโต้ให้ทนายจัดการดีกว่า ใครมีหลักฐานอะไรส่งข้อความไดเรกต์เข้ามาให้เยอะๆ นะคะ ขอบคุณมากเลยนะคะที่ช่วยส่งข้อมูลให้ จอดรถขวางคนอื่นเดือดร้อนลูกถูกยุงกัดทั้งตัวสามีตามมาทีหลังเพราะไปเดินถามทั้งหาดว่ารถใครพอเห็นเป็นดาราเลยอยากดังมั้งคะ"
"เพื่อนริมหาดใจดีช่วยกันเดินเป็น 20 คน ลุงป้าพ่อค้าแม่ค้ามาช่วยกันเพียบ ไม่ขอโทษไม่พอยังแต่งเรื่องเพื่อให้ตัวเองดังอีก คนเรานี่ตลกตั้งแต่นิสัยในการจอดรถและ 555 พรุ่งนี้น้ำหวานจะให้ทนายดำเนินการค่ะ ความจริงก็คือความจริง"
>>สาวโวยถูกดาราด่าแรง แค่จอดรถขวางแล้วดึงเบรกมือ แต่งานนี้ชาวเน็ตไม่เข้าข้าง
อัลบั้มภาพ 7 ภาพ