“แจ๊ส ชวนชื่น” ใช้ชีวิตไม่ต้องประดิษฐ์ มีเมียดีที่สุดแล้ว ไม่ขอมีใครอีก
![“แจ๊ส ชวนชื่น” ใช้ชีวิตไม่ต้องประดิษฐ์ มีเมียดีที่สุดแล้ว ไม่ขอมีใครอีก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1517/7587882/1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถึงแม้จะลงรูปภรรยา แจง-ปุณณาสา พรหมยศ ในโซเชียลให้แฟนคลับได้เห็นกันอยู่บ่อยๆ แต่ก็นานๆ ทีถึงจะได้เห็นตลกหนุ่ม แจ๊ส ชวนชื่น โพสต์ข้อความซึ้งๆ ส่งตรงให้กับเธอ
โดยล่าสุด แจ๊ส ชวนชื่น ได้โพสต์รูปตนเองและภรรยา พร้อมแคปชั่นสไตล์ตัวเองแต่กลั่นออกมาจากใจว่า “จากวันนั้นจนวันนี้ เธอคือเมียที่ดีที่สุด พูดแบบไม่ประดิษฐ์ ใช้ชีวิตไม่ต้องประดิษฐ์ ภาพแบบไม่ต้องประดิษฐ์ รักที่สุดแล้ว เพื่อนรัก เมียรัก ผู้จัดการที่รัก แม่ที่รัก บอดี้การ์ดที่รัก มีเมียดีแล้ว ไม่มีใครอีกแล้ว ที่สุดแล้ว คุณแจงจิต @jangjit กว่าเรา 2 คนจะมีวันนี้”
IG: jazzpadungแม่แจง-น้องแตงไทย-พ่อแจ๊ส
ซึ่งงานนี้เพื่อนพ้องในวงการต่างเข้ามาคอมเมนต์แซวกันยกใหญ่ เนื่องจากแทบจะไม่ค่อยมีโมเมนต์แบบนี้ให้ได้เห็น แต่พอได้หวานทีก็ทำเอาคนแทบลืมไปเลยว่าคู่นี้มีลูกสาวอย่าง น้องแตงไทย มาเป็นโซ่คล้องใจให้นานแล้วนะ เพราะช่างเหมือนคู่รักข้าวใหม่ปลามันที่เพิ่งแต่งงานจริงๆ เลยจ้า
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ