ของขวัญจากคุณ มีเด็กๆ รออยู่
![ของขวัญจากคุณ มีเด็กๆ รออยู่](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1522/7613714/thumbnail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ขอเชิญทุกท่านมอบของขวัญที่เด็กๆ อยากได้ มอบให้พวกเขาจากหัวใจ เพื่อได้มอบความสุข และความรักให้กับเขา ร่วมส่งของขวัญให้เด็กๆ และเยาวชน 1,000 คน จากมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี มูลนิธิศุภนิมิต มูลนิธิยุวพัฒน์ และเด็กๆ อีกหลายคนที่พร้อมจะรับของขวัญจากท่าน โดยทุกท่านสามารถซื้อของขวัญกับเราในราคา 250 บาท และทางเรา ONESIAM และ ICONSIAM จะมอบอีก 250 บาทร่วมกับท่าน เพื่อมอบของขวัญที่เด็กๆ อยากได้ให้กับเด็ก 1 คน ต่อของขวัญ 1 ชิ้น เป็นมูลค่าของขวัญรวมทั้งหมด 500 บาท
เพียงมาพบกันที่ Star Dome ชั้น M SIAMPARAGON และหน้าธนาคารทิสโก้ ชั้น 5 ICONSIAM เดินมาเลือกของขวัญ ซื้อของขวัญ และเขียนชื่อของคุณลงบนแผ่นเลือกของขวัญ นำมาแปะที่ต้นคริสต์มาสด้านหลัง เท่านี้คุณก็ได้มอบของขวัญให้กับเด็กๆ ปีใหม่นี้แล้ว
ส่งความสุขได้มีความสุขจริงๆ ส่งอะไรที่มีใครรอ และอยากได้ เขาจะยิ้มกว้างๆ กลับมา นั่นล่ะคือความหมาย และความสุขเต็มๆ หัวใจ
ทุกท่านร่วมกิจกรรม Citizen Of Love กับเราได้ตั้งแต่วันนี้ จนถึงวันที่ 14 มกราคม 2562
#ItsTimeToGiveGoodLove
#OneSiam #ICONSIAM #CITIZENofLOVE
(Advertorial)