กู้ภัยเจอตัว "พ่อเลี้ยงโหด" ค้อนทุบลูกตายทั้งกลม กินยาพิษหวังหนีความผิด
![กู้ภัยเจอตัว "พ่อเลี้ยงโหด" ค้อนทุบลูกตายทั้งกลม กินยาพิษหวังหนีความผิด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1548/7743007/news18.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เจอตัวแล้ว "พ่อเลี้ยงโหด" ใช้ค้อนทุบลูกเลี้ยงตายทั้งกลมแล้ว พบพยายามกินยาฆ่าแมลง นอนหมดสติอยู่ย่านบางกะปิ เจ้าหน้าที่เร่งนำส่งโรงพยาบาล
(13 เม.ย.) เจ้าหน้าที่ตำรวจได้รับแจ้งจากอาสามูลนิธิร่วมกตัญญูและมูลนิธิสยามรวมใจ พบชายกินยาฆ่าแมลง พยายามฆ่าตัวตาย นอนหมดสติ น้ำลายฟูมปาก อยู่บริเวณถนนแฮปปี้แลนด์สาย 2 ด้านหน้าอู่รถประจำทาง สาย 112
เบื้องต้นเจ้าหน้าที่ตรวจสอบแล้ว พบว่าคือ นายภูมิใจ อายุ 54 ปี ผู้ต้องหาคดีก่อเหตุใช้ค้อนทุบศีรษะลูกเลี้ยงตายทั้งหมด ล่าสุดเจ้าหน้าที่นำส่งโรงพยาบาลนพรัตน์แล้ว หากมีรายละเอียดความคืบหน้าจะรายงานให้ทราบต่อไป