หวานจัง "เก้า สุภัสสรา" ควง "เชา ชวลิต" เที่ยวญี่ปุ่น รักผลิบานแข่งกับซากุระเลย
![หวานจัง "เก้า สุภัสสรา" ควง "เชา ชวลิต" เที่ยวญี่ปุ่น รักผลิบานแข่งกับซากุระเลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1549/7745514/01---copy---copy-(2).jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นอีกหนึ่งนางเอกสาวที่หัวใจกำลังใจเป็นสีชมพูสำหรับ เก้า-สุภัสสรา ธนชาต หลังเปิดตัวว่าคบดูใจกับ เชา-ชวลิต ชิตตนันท์ ได้สักระยะหนึ่งแล้วเรียกว่าความหวานค่อยๆ ไต่ระดับขึ้นเรื่อยๆ ก่อนหน้านี้ เก้า ต้องออกมาเคลียร์ประเด็นเรื่องคบซ้อนแย่งแฟนคนอื่น ซึ่งเธอก็ได้แจงเรื่องนี้อย่างเปิดอกไปแล้ว โดยบอกว่าเธอกับ เชา คบกันเป็นช่วงเวลาที่ต่างคนต่างไม่ได้คบใคร เรียกว่าโสดทั้งคู่
เมื่อความรักลงล็อกแล้วไร้ปัญหามาก่อกวนใจกับช่วงวันหยุดยาวๆ แบบนี้ เก้า และ เชา จึงขอเหินฟ้าพร้อมแก๊งเพื่อนไปเที่ยวญี่ปุ่นกันอย่างเปิดเผย เพราะทั้งคู่ได้ผลัดกันลงภาพคู่ของกันและกัน จนเพื่อนๆ หลายคนเข้ามาแซวกันยกใหญ่เลยทีเดียว
IG: supassra_spเก้า - เชา รักสดใสเป็นสีชมพูแข่งกับดอกซากุระ
ดอกซากุระที่ผลิดอกสวยงามเป็นสีชมพูยังต้องพ่ายแพ้ให้กับความรักสุดหวานของ เก้า กับ เชา เลยทีเดียว
>>"เก้า สุภัสสรา" เปิดตัวคบ "เชา ชวลิต" คนพิเศษเจ้าของช่อดอกไม้วันวาเลนไทน์
>>"เก้า สุภัสสรา" เคลียร์ ถูกแฉคบซ้อน แย่งแฟนคนอื่น สั่ง "เชา ชวลิต" ลบรูปแฟนเก่าให้หมด
อัลบั้มภาพ 14 ภาพ