"ออม สุชาร์" ขำแรง เล่นแอปเปลี่ยนหน้าเด็กกับ "แอมป์ พิธาน"
!["ออม สุชาร์" ขำแรง เล่นแอปเปลี่ยนหน้าเด็กกับ "แอมป์ พิธาน"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1556/7783030/page.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ยังฮิตไม่เลิกจริงๆ สำหรับการเปลี่ยนตัวเองให้หน้าเด็ก กับแอปพลิเคชั่นชื่อดังอย่าง Snapchat อย่างล่าสุด ดาราสาวที่หน้าเด็กอยู่แล้วอย่าง ออม สุชาร์ ที่ชวนแฟนหนุ่มไฮโซ แอมป์ พิธาน มาอินเทรนด์เล่นสนุกเล่นแอปฯ นี้ไปด้วยกัน
เรียกว่ามุ้งมิ้งกันเป็นคู่ ออมที่ลงคลิปน่ารักๆ ในโซเชียลด้วย ซึ่งในคลิปออมที่บอกว่าวันนี้พาน้องชายมาเล่นรถ ออมที่เล่นแอปและหน้าเด็กน่ารักไปอีก และพอกล้องเปลี่ยนไปที่หน้าแอมป์ที่เปลี่ยนมาหน้าเด็กบ้าง ทำเอาออมหัวเราะอารมณ์ดีเพราะบอกว่าตลก กับแคปชั่นที่บอกว่า "5555 พาน้องชายมาแนะนำตัวค่าาา"
คู่นี้นับวันยิ่งน่ารัก อยู่ด้วยกันก็จะมุ้งมิ้งแบบนี้กันตลอด เห็นแบบนี้แล้วถ้าคู่นี้มีลูกคงน่ารักแบ๊วๆ เหมือนในแอปแน่ๆ
>> “ออม สุชาร์” ใส่ชุดว่ายน้ำโชว์ผิวเนียนท้าแสงแดด เห็นแล้วยังเผลอซูม
>> "แอมป์ พิธาน" ลงรูปคู่ "ออม สุชาร์" ในรอบหลายเดือน
อัลบั้มภาพ 26 ภาพ