"ติ๊ก บิ๊กบราเธอร์" ด่าใครนะ ถึงกับหัวร้อนจนต้องเอ่ยท้า "อยากเดี่ยวนัดวันมา!"
!["ติ๊ก บิ๊กบราเธอร์" ด่าใครนะ ถึงกับหัวร้อนจนต้องเอ่ยท้า "อยากเดี่ยวนัดวันมา!"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1559/7799534/01---copy---copy-(2).jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำเอา ติ๊ก บิ๊กบราเธอร์ ภรรยาคนสวยของพระเอกรุ่นใหญ่ ศรราม เทพพิทักษ์ ถึงกับหัวร้อนเลยทีเดียว หลังเจอนักเลงคีย์บอร์ดเข้ามาคอมเมนต์ด้วยวาจาไม่สุภาพ ติ๊ก เลยจัดให้ชุดใหญ่แบบเต็มๆ ไปเลยด้วยการแจกนิ้วกลางพร้อมกับประกาศใครอยากเจอตัวต่อตัวได้เลยขอเพียงแค่นัดมาเท่านั้น
โดย แม่ติ๊ก ได้เขียนข้อความอย่างดุเดือดโดยบอกว่า "เกรียนเก่ง กระจอก เสือกทำตัวเป็นกูรู" IG: mama_veejiติ๊ก บิ๊กบราเธอร์ เขียนข้อความไว้อย่างดุเดือด
พร้อมกับปิดท้ายว่า "หากใครอยากเดี่ยวมึงนัดวัน" ซึ่งก็ไม่รู้ว่าใครกันที่ทำ แม่ติ๊ก อารมณ์เสียได้ถึงเพียงนี้ หลายคนที่เขามาเห็นข้อความดังกล่าวต่างส่งกำลังใจและบอกให้ ติ๊ก ใจเย็นๆ อย่าไปสนใจกับพวกนักเลงคีย์บอร์ด
อัลบั้มภาพ 16 ภาพ