ไบเทคแตก! BNK48 เยือนงานโมบายเอ็กซ์โปร 2019
![ไบเทคแตก! BNK48 เยือนงานโมบายเอ็กซ์โปร 2019](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1561/7805978/bnk.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
6 สาวเกิร์ลกรุ๊ปยอดนิยมวง BNK48 นำโดย เนย, ตาหวาน, น้ำหนึ่ง, มิโอริ, แนทเทอรีน, มายด์ ที่พกความน่ารักสดใส มามอบความสนุกสนานให้กับบรรดาโอตะที่มารอคอยให้กำลังใจกันเนืองแน่น ที่บูธโฟกัสทำเอาไบเทคแทบแตกกันเลยทีเดียว
และภายในงานวันอื่น ๆ ยังได้ร่วมสนุกไปกับมินิคอนเสิร์ตจากศิลปินขวัญใจวัยรุ่น คริส พีรวัส และ สิงโต ปราชญา จากซีรีส์ โซตัสเอส (Sotus S) ที่ควงคู่มาสร้างรอยยิ้มให้กับบรรดาแฟนคลับทั้งไทยและจีน และวันสุดท้ายยังได้ร่วมกิจกรรมแข่งขันเกม ROV กับสาว ๆ SWEAT16
ทำให้งานนี้ได้ฟินไปตาม ๆ กัน ทั้งคู่จิ้นสายวายและเหล่าบรรดาโอตะได้ร่วมสนุกและไกล้ชิดติดขอบเวทีกันแบบสุดๆ ที่บูธ Focus M18 ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค เมื่อเร็ว ๆ นี้
นายอมรศักดิ์ แดงแสงทอง รองประธานฝ่ายการตลาด บริษัท ดีพลัส อินเตอร์เทรด จำกัด ผู้ผลิตจำหน่ายฟิล์มและกระจกกันรอยของไทยภายใต้แบรนด์ “Focus” จัดกิจกรรมพิเศษเอาใจกลุ่มคนรุ่นใหม่ ในงาน Thailand Mobile Expo 2019