สาวๆ อิจฉา "นก อุษณีย์" นุ่งบิกินีควงแฟนแซ่บ อ้วนดำก็ไม่กลัวเพราะหลัวรักมาก
![สาวๆ อิจฉา "นก อุษณีย์" นุ่งบิกินีควงแฟนแซ่บ อ้วนดำก็ไม่กลัวเพราะหลัวรักมาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1608/8040730/cover.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากสาว นก-อุษณีย์ วัฒฐานะ ออกมาเคลียร์ชัดๆ ว่ายังไม่ได้เลิกกับ แจ๊ค แฟนหนุ่มตาน้ำข้าว แถมรักยังหวานฉ่ำ ไม่มีปัญหาอะไรอย่างที่มีข่าวออกมาว่าเลิกรากัน ล่าสุดเจ้าตัวก็ตอกย้ำความหวานอีกครั้งด้วยการควงแฟนฝรั่งไปเที่ยวพักผ่อนกันที่เกาะนาวโอพี ทะเลพม่า แถมยังมีช็อตนุ่งบิกินีอวดความแซ่บเดินจูงมือแฟนริมหาด พร้อมแคปชั่นสุดจี๊ดว่า "อ้วนดำก็ไม่กลัวเพราะหลัวรักมาก...เมื่อก่อนเรียกเราว่าเบบี้ เดี๋ยวนี้เรียกอีดำพุงใหญ่ #รักมากแหละดูออก #nyoungoopheeisland"
งานนี้เพื่อนๆ พากันเข้าไปคอมเมนต์ความแซ่บและความมั่นใจแบบเต็มร้อยของสาวนกกันเพียบแถมสาวหลายคนยังเข้ามาชื่นชมความงานดีของแฟนหนุ่มตาน้ำข้าวของสาวนกซะด้วยว่าหล่อล่ำไม่แพ้ใครจริงๆ นก อุษณีย์ และแฟน
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ