"โอ๊ต ปราโมทย์" สมัยมัธยม ในลุคนักกีฬาโรงเรียน หล่อมากพระเอกลูกครึ่งชัดๆ
!["โอ๊ต ปราโมทย์" สมัยมัธยม ในลุคนักกีฬาโรงเรียน หล่อมากพระเอกลูกครึ่งชัดๆ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1613/8067314/3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำเอาบรรดาแฟนคลับถึงกับต้องขยี้ตารัวๆ เมื่อศิลปินซุปตาร์ฉายาพ่อหมี โอ๊ต-ปราโมทย์ ปาทาน นำเอาภาพสมัยละอ่อนขึ้นมาแชร์อวดความหล่อบนโลกโซเชียลฯ ให้ได้ซูมกันจนตาแตก
โดยภาพดังกล่าวเป็นภาพของหนุ่มโอ๊ตในสมัยที่ยังเป็นนักกีฬาฟุตบอล ของโรงเรียน สีกัน (วัฒนานันอุปถัมป์) แถมยังนั่งเท่ๆ อยู่แถวหน้าสุด ซึ่งเผยให้เห็นถึงออร่าและความเป๊ะแบบเต็มที่ จนเจ้าตัวถึงกับต้องเขียนแคปชั่นแซวตัวเองในตอนนั้นเลยว่า "ใช่ครับกูเอง พระเอกลูกครึ่งอ่ะ พ่อเป็นแขก แม่เป็นเจ้าของร้าน ที่ทุกวันนี้กูอ้วนเพราะกูแดกตัวกูเองเข้าไปนั่นแหละ"
ซึ่งหลังจากที่ โอ๊ต ปราโมทย์ ได้นำภาพดังกล่าวออกมาแชร์เพื่อรำลึกความหลังในวัยหวาน ก็ทำให้มีคนบันเทิงจำนวนไม่น้อยเข้ามาแสดงความเห็นกันอย่างถล่มทลาย ไม่เว้นแม้กระทั่ง ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก นางเอกในฝันของเจ้าตัว ที่เข้ามาแซวกับเขาด้วยเหมือนกันว่า "ที่สุด" จริงๆ
IG oatpramoteโอ๊ต ปราโมทย์ หล่อจริง จนเพื่อนๆ ยังต้องแซว
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ