"เปิ้ล นาคร" ยังงง ถาม "แจ๊ค แฟนฉัน" แอบมาบ้านก่อนเมียท้อง "ออเกรซ" ตอนไหน?
!["เปิ้ล นาคร" ยังงง ถาม "แจ๊ค แฟนฉัน" แอบมาบ้านก่อนเมียท้อง "ออเกรซ" ตอนไหน?](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1615/8075738/ple.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กลายเป็นเรื่องที่เรียกเสียงหัวเราะได้ดีเลยทีเดียว เมื่อคุณพ่อลูกสี่ เปิ้ล-นาคร ศิลาชัย ได้โพสต์รูปภาพลูกสาวคนเล็ก น้องออเกรซ ผ่านทางอินสตาแกรมส่วนตัว พร้อมแท็กไปหาตลกรุ่นน้อง แจ๊ค แฟนฉัน ด้วยแคปชั่นที่ว่า
“ไอ้แจ๊ค แฟนฉัน มึงกะกูต้องเคลียร์กันหน่อยล๊ะ ก่อนที่จูนจะตั้งท้องออเกรซ มึงมาบ้านกูตอนไหน @jackfanchan”
งานนี้ทำเอาแฟนๆ ต่างกลั้นขำไม่อยู่ เพราะพอได้ดูภาพดังกล่าวและนำมาเปรียบเทียบกับ แจ๊ค แฟนฉัน ทำให้เห็นว่า นอกจากนิสัยฮาๆ ที่มีเหมือนกันแล้ว เรื่องใบหน้าของ ออเกรซ และ แจ๊ค ก็มีมุมที่คล้ายกันจนเกือบแยกไม่ออกเลยอีกด้วย
เปิ้ล นาคร เปรียบเทียบภาพ แจ๊ค แฟนฉัน กับ น้องออเกรซ
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ