"ป๋อ ณัฐวุฒิ" ไม่รู้จะอวยพรวันเกิด "เอ๋ พรทิพย์" ว่าอะไร แต่ขอบางอย่างทำเอาแฟนๆ ลุ้นหนัก
!["ป๋อ ณัฐวุฒิ" ไม่รู้จะอวยพรวันเกิด "เอ๋ พรทิพย์" ว่าอะไร แต่ขอบางอย่างทำเอาแฟนๆ ลุ้นหนัก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1618/8094370/cover.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หวานกันไม่ลดจริงๆ สำหรับคู่คุณพ่อคุณแม่ลูกสอง ป๋อ ณัฐวุฒิ และ เอ๋ พรทิพย์ ที่มักจะมีโมเมนต์หวานๆ น้ำตาลเรียกคุณพี่มาให้เห็นบ่อยๆ
หลังจากก่อนหน้านี้หนุ่มป๋อ แอบเซอร์ไพรส์มอบแหวนให้ภรรยา พร้อมข้อความซึ่งไปแล้ว
ล่าสุดในวันคล้ายวันเกิดของสาวเอ๋ หนุ่มป๋อก็ขอโพสต์ภาพภรรยาสุดที่รักลงในอินสตาแกรม พร้อมกับแคปชั่นชวนให้ลุ้นว่า
"ไม่รู้จะอวยพรอะไร......เอาเป็นว่า......เอาแหวนไป....เอาคนที่ 3 มา !!!!5555555"
งานนี้แฟนๆ แห่กันเข้ามาคอมเมนต์ยกใหญ่ ว่าอีกไม่นานจะมีลุ้นได้ฟังข่าวดีจากทั้งคู่หรือเปล่า บ้างก็บอกว่ารอหลานคนที่สามแล้ว
อัลบั้มภาพ 17 ภาพ