"ญาญ่า" ลงภาพหวานคู่ "ณเดชน์" ย้อนไปปี 2013 เป็นเงาะป่ากับรจนา
!["ญาญ่า" ลงภาพหวานคู่ "ณเดชน์" ย้อนไปปี 2013 เป็นเงาะป่ากับรจนา](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1621/8109270/yaya.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ตั้งแต่เปิดตัวชัดเจนว่าเป็นแฟนกัน คู่ NY ก็มีโมเมนต์มาให้ติ่งได้ชื่นใจกันตลอด ยิ่งช่วงเวลาที่ต้องอยู่บ้านหยุดเชื่อเพื่อชาติแบบนี้ ญาญ่า อุรัสยา ก็คงจะคิดถึงที่รักอย่าง ณเดชน์ คูกิมิยะ นั่นแหละดูออก
เพราะล่าสุดญาญ่าที่ออกมาโพสต์รูปคู่ณเดชน์ ้ย้อนภาพหวานไปเมื่อปี 2013 ณเดชน์ยืนโอบเอวญาญ่า และรูปนี้ก็มีพี่สาวของญาญ่าเป็นคนถ่ายรูปให้ และญาญ่าที่เปรียบว่าเป็น เงาะป่ากับรจนา
ทำให้หลายคนอดคิดถึงทรงผมดัดหยิกของณเดชน์ไม่ได้ ก็เลยดีใจที่เห็นญาญ่าลงรูปนี้ ขนาดว่าสองเพื่อนซี้ในกลุ่มอย่าง คิมเบอร์ลี่ และ มาร์กี้ ก็ยังพร้อมใจกันเข้ามาคอมเมนต์ร้อง OMG กันทั้งคู่เลย
อัลบั้มภาพ 22 ภาพ