"แอน ภัททิรา" เปลี่ยนลุคใหม่! สวยเกินต้าน "ชาคริต" อดใจไม่ไหว ส่งจุ๊บให้เมียรัวๆ
!["แอน ภัททิรา" เปลี่ยนลุคใหม่! สวยเกินต้าน "ชาคริต" อดใจไม่ไหว ส่งจุ๊บให้เมียรัวๆ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1642/8212618/3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เปลี่ยนอินสตาแกรม ให้กลายเป็นโรงงานน้ำตาลไปซะอย่างนั้น สำหรับคู่สามีภรรยาซุปตาร์ แอน ภัททิรา และ ชาคริต แย้มนาม
ทั้งนี้ก็เป็นเพราะภาพถ่ายล่าสุดที่ แอน ภัททิรา ได้นำมาโพสต์อวดแฟนๆ ในโลกโซเชียลฯ หลังจากที่ออกมาทำกิจกรรมโปรดของสาวๆ ทั่วโลก อย่างการทำผมเปลี่ยนลุคใหม่ มอบความสุขเล็กๆ น้อยๆ เป็นรางวัลให้กับตัวเอง
ซึ่งลุคนี้ของเจ้าตัวนอกจากจะสวยละมุนสมวัย แถมสีผมใหม่ก็ยังเข้ากับใบหน้าหวานๆ อย่างลงตัวแล้ว แคปชั่นที่ แอน ภัททิรา เขียนประกอบใต้ภาพก็ยังดูปลื้มอกปลื้มใจกับลุคนี้เอามากๆ ถึงขนาดใช้สัญลักษณ์อีโมจิ ร่ำไห้ หลั่งน้ำตาแห่งความปลื้มปริ่มกันเลยทีเดียว
แต่ที่พีคไปกว่านั้นก็คงจะหนีไปพ้นคอมเมนต์จากคุณสามีรูปหล่อ ชาคริต แย้มนาม ที่ดูจะถูกอกถูกใจลุคใหม่ของศรีภรรยาหนักมากไม่แพ้กัน เพราะเจ้าตัวเล่นเข้ามาส่งสัญลักษณ์มอีโมจิจุ๊บๆ รัวๆ โชว์ความหวานออกสื่อกันไปเลย
ชาคริต แอน โชว์ความหวานมุ้งมิ้งออกสื่อ
ว่าแต่...รักจัดหนักขนาดนี้ มีแพลนเปิดอู่ต้อนรับเบบี๋คนที่สองเลื่อนสถานะให้ น้องโพธิ์ ได้เป็นพี่ชายแล้วหรือยังจ๊ะ!? คุณแม่แอน คุณพ่อชาคริต
อัลบั้มภาพ 14 ภาพ