"บอย ปกรณ์" เผยโมเมนต์น่ารัก เมื่อเจออุปสรรคตอนถ่ายรูปคู่ "ชิปปี้"
!["บอย ปกรณ์" เผยโมเมนต์น่ารัก เมื่อเจออุปสรรคตอนถ่ายรูปคู่ "ชิปปี้"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1655/8275450/boy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กระแสจิ้นคู่นี้ก็ยังไม่มีตกจริงๆ สำหรับพระเอกหนุ่มสายเกรียนอย่าง บอย ปกรณ์ กับนางเอกคู่จิ้น ชิปปี้ ศิรินทร์ ยิ่งเวลาที่ทั้งคู่ลงรูปคู่กัน ชาวเช็ตสายเชียร์ก็เข้ามาคอมเมนต์กันกระหน่ำทุกครั้ง อย่าง และโมเมนต์น่ารักๆ ล่าสุดเมื่อบอย ปกรณ์ ได้ไปเจอกับชิปปี้
และบอยได้โพสต์รูปลงโซเชียล ที่มาพร้อมกับแคปชั่นของบอยที่บอกว่า "เมื่อพยายามจะถ่ายรูปคู่" งานนี้มีอุปสรรคในการถ่ายรูปคู่กันเล็กน้อย ตั้งแต่ภาพแรกที่มีมือยื่นเข้ามา และเมื่อเลื่อนรูปไปเรื่อยๆ ก็เห็นว่ามีนางเอกสาว บูม สุภาพร ที่ขอเข้ามาถ่ายรูปด้วยคน
จากภาพที่จะหวานก็เลยไม่หวานซะงั้น แต่โมเมนต์นี้ก็ยังน่ารักอยู่ดี และคอมเมนต์แฟนๆ ที่เข้ามาแซวคู่ บอย-ชิปปี้ เช่น โอ้ยย..สุดท้ายก็ได้คู่กันแหละ,ขอคู่นี้อีกสักเรื่องสาธุ,โว้ยยยยน่ารักจัง,โอ๊ยสุดท้ายก็ได้คู่กันแหละ,555 น่ารักกก อยากเห็นรูปคู่กับชิปปี้,รักกันสักทีเถอะค่ะ,คิดถึงก็บอกสิ
อัลบั้มภาพ 17 ภาพ