น่าเอ็นดู "เบนซ์ พรชิตา" คลอดแล้ว! ลูกคนที่สาม "มิค บรมวุฒิ" ตื่นเต้นได้เห็นหน้าลูกชาย
![น่าเอ็นดู "เบนซ์ พรชิตา" คลอดแล้ว! ลูกคนที่สาม "มิค บรมวุฒิ" ตื่นเต้นได้เห็นหน้าลูกชาย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1656/8282058/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เบนซ์ พรชิตา รับบทแม่ลูกอ่อนอีกครั้ง คลอดลูกคนที่สามแล้ว มิค บรมวุฒิ ตื่นเต้นหนักมากได้เห็นหน้าลูกชาย แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูก
ต้องขอแสดงความยินดีกับสมาชิกใหม่กับครอบครัวของ เบนซ์ พรชิตา และ มิค บรมวุฒิ ที่วันนี้ (25 ต.ค.) แม่เบนซ์ ได้คลอดทายาทคนที่สามแล้วได้ลูกชายสมความตั้งใจ ท่ามกลางความตื่นเต้นของ พ่อมิค และลูกๆ อีกสองคน น้องปริม-น้องปราง ที่ได้เห็นหน้าน้องชายเป็นครั้งแรก และความยินดีของคุณปู่คุณย่าคุณตาคุณยายที่ครอบครัวได้มีสมาชิกใหม่มาสร้างสีสันความครื้นเครงให้กับบ้านได้มีความคึกคักกันอีกครั้ง
ทั้งนี้ พ่อมิค ได้เผยชือของลูกชายคนสุดท้องมีชื่อว่า น้องเปรม และได้โพสต์ข้อความด้วยความดีใจโดยบอกว่า "สวัสดีคร๊าบบ ทุกคน ผมน้องเปรม มารายงานตัวคร๊าบ"
และ แม่เบนซ์ ได้โพสต์บอกเล่าถึงลูกชายว่า "น้องเปรมมารายงานตัวแล้วครับ ผมหนัก 3,620 กรัม สูง 53 ซม. ลูกคนที่ 3 ของพ่อมิคกับแม่เบนซ์ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ"
หลายคนเห็นหน้า น้องเปรม ผมดกดำ จมูกโด่งเป๊ะ ต่างบอกเลยว่าออร่าความหล่อฉายแววแล้วจ้า แสดงความยินดีกับสมาชิกใหม่สมาชิกตัวน้อยด้วยนะคะ
- "เบนซ์ พรชิตา" ท้องใหญ่ใกล้คลอด "พ่อมิค" ตื่นเต้นอีกไม่กี่วันเจอหน้าลูกชาย (มีคลิป)
- "เบนซ์-มิค" ถ่ายรูปครอบครัวอบอุ่น "น้องปริม-น้องปราง" น่ารักแจกยิ้มสดใส
อัลบั้มภาพ 19 ภาพ