เรย์ เปิดตัวแฟนสาวลูกครึ่ง รับ..ปิ๊งเพราะไลฟ์สไตล์คล้ายกัน
![เรย์ เปิดตัวแฟนสาวลูกครึ่ง รับ..ปิ๊งเพราะไลฟ์สไตล์คล้ายกัน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/165/829816/ray.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ออกมายืดอกยอมรับอย่างลูกผู้ชายว่า "มีแฟนแล้ว" ทำเอาสาวๆน้ำตาหยดแหมะๆ ล่าสุดควงมาเปิดตัวที่งานเปิดตัวผับ "สองสลึง"โฉมใหม่ ทองหล่อ 21 เผยประทับใจที่แฟนสาวมีไลฟ์สไตล์ตรงกัน
"ถามว่าเป็นคนรู้ใจมั้ย...ไม่ใช่คนรู้ใจ แต่เป็นแฟน เรารู้จักกันมาเป็น 10 ปีแล้ว แต่เพิ่งคบกันแค่ 2 ปี
เขาเป็นคนน่ารักและเข้าใจเรา เค้าจะมีนิสัยคล้ายเด็กผู้ชาย ตอนนี้เขาคือคนที่ใช่ ถ้าไม่ใช่ก็ไม่คบ 30 แล้วไม่รู้จะปิดไปทำไม ถ้าวันหน้าไม่ใช่ก็คือไม่ใช่"