"ขนมจีน" โพสต์ภาพกับสามีสุดที่รัก ครบรอบแต่งงาน 2 ปี หวานทะลุเฟรม
!["ขนมจีน" โพสต์ภาพกับสามีสุดที่รัก ครบรอบแต่งงาน 2 ปี หวานทะลุเฟรม](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1662/8314746/14---copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ขนมจีน ว่าที่คุณแม่ป้ายแดง โพสต์ภาพครบรอบแต่งงาน 2 ปีกับ เคน สามีสุดที่รัก เขียนข้อความสุดซึ้งหวานทะลุเฟรมมากๆ ขอบคุณโชคชะตาที่ได้มารักกัน โชคดีมากที่ได้เป็นภรรยาของสามีแสนดีคนนี้
เป็นอีกหนึ่งครอบครัวเล็กๆ ที่น่ารักและอบอุ่นมากๆ สำหรับคู่สามีภรรยา ขนมจีน กุลมาศ และ เคน-ขันธ์เพชร สารสาส ที่ตอนนี้กำลังจะมีสมาชิกใหม่มาเพิ่มสร้างสีสันให้กับบ้านได้ครื้นเครงกันแล้ว ว่าที่คุณแม่ป้ายแดงเพิ่งจะโพสต์บอกข่าวดีไปเมื่อปลายเดือนพฤศจิกายนที่ผ่านมา หลายคนเห็นภาพอัลตร้าซาวด์แล้วต่างเข้ามาแสดงความยินดีกันยกใหญ่เลยทีเดียว
ได้เห็นภาพน่ารักๆ กันไปแล้ว ล่าสุด ว่าที่คุณแม่ ขนมจีน ได้เสิร์ฟความหวานผ่านไอจีกับภาพฉลองครบรอบแต่งงาน 2 ปีภายใต้บรรยากาศที่สุดแสนจะโรแมนติกมีสามีประคองโอบกอดอยู่ข้างกายไม่ห่าง เรียกว่าหวานทะลุเฟรมสุดๆ ภาพว่าน้ำตาลหกแล้ว บอกเลยว่าข้อความที่ ขนมจีน เขียนให้กับสามีนั้นหวานน้ำตาลพุ่งมากกว่า "Happy second wedding anniversary @kensarasas Every year I thank my fate for giving you as my love, every year makes me realize how lucky I am to be your wife.
ซึ่ง ขนมจีน เขียนได้ปิดท้ายได้หวานและซาบซึ้งหัวใจเป็นอย่างมากกับประโยคที่ว่าโชคดีมากที่ได้เป็นภรรยาของสามีแสนดีคนนี้...เป็นคู่สามีภรรยาที่น่ารักเหมาะสมลงตัวกันสุดค่ะ
อัลบั้มภาพ 14 ภาพ