"ออม สุชาร์" หวานยืนหนึ่งสาดความรักใส่ "แอมป์ พิธาน" ด้วยภาพและแคปชั่น
ออม สุชาร์ ขอสาดความหวานต้อนรับปีใหม่กับแฟนหนุ่ม แอมป์ พิธาน ด้วยแคปชั่นเหมือนเพิ่งจีบกันใหม่ๆ "จะสิ้นปีอีกกี่รอบ ก็ชอบเธอเหมือนเดิม ฮิ้วววว" ไม่บอกก็รู้ว่ารักเหมือนเดิม
รักเงียบๆ แต่ความหวานเพียบจริงๆ สำหรับคู่ของนางเอกไซส์มินิ ออม สุชาร์ กับ แอมป์ พิธาน นักธุรกิจหนุ่มสุดหล่อ ถึงวันนี้ทั้งคู่จับมือกันมากว่า 3 ปีกว่าแล้วและเป็นอีกคู่ที่กองเชียร์ลุ้นข่าวดีว่าจะแจกการ์ดแต่งงานกันเมื่อไหร่ เพราะเท่าที่เห็นนั้นบอกเลยว่าเป็นคู่ที่เหมาะสมและลงตัวสุดๆ
ล่าสุดในภาพแห่งคืนส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ออม สุชาร์ ได้ลงภาพคู่กับ แอมป์ ที่กำลังล่องเรืออยู่กลางทะเล ภาพว่าดูหวานแล้วแต่แคปชั่นนั้นเด็ดกว่ามากๆ ด้วยประโยคที่ว่า "จะสิ้นปีอีกกี่รอบ ก็ชอบเธอเหมือนเดิม ฮิ้วววว" เป็นการสาดความรักใส่กันที่ดูน่ารักมากๆ
แล้วแบบนี้จะไม่ให้เชียร์เรื่องแต่งงานยังไงไหวเนอะ
- "ออม สุชาร์" อ้อนหนักมาก กอดแน่น "แอมป์ พิธาน" โชว์หวานไม่มีแผ่ว
- "ออม สุชาร์" โชว์โมเมนต์หวาน ครบรอบ 3 ปี "แอมป์ พิธาน"
อัลบั้มภาพ 14 ภาพ