"ปราง-โต้ง" หวานจัดหนัก ควงแขนล่องเรือกลางแม่น้ำเจ้าพระยา โรแมนติกคูณสองไปเลย
!["ปราง-โต้ง" หวานจัดหนัก ควงแขนล่องเรือกลางแม่น้ำเจ้าพระยา โรแมนติกคูณสองไปเลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1667/8337982/prang.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำเอามดต้องมาตอมอินสตาแกรม @ladiiprang ของนักแสดงสาว ปราง-กัญญ์ณรัณ วงศ์ขจรไกล กันเป็นแถว เมื่อกลิ่นของความรักที่เจ้าตัวมีให้กับแฟนหนุ่ม โต้ง ทูพี นั้นทะลักออกมาจนคนดูต่างก็รับรู้ได้อย่างดี
ล่าสุด ปราง-โต้ง ก็ได้ควงแขนกันไปเพิ่มความหวานอีกครั้ง โดยเลือกเป็นการล่องเรือไปตามแม่น้ำเจ้าพระยาในขณะที่พระอาทิตย์กำลังจะตกดิน พร้อมดื่มด่ำไปกับบรรยากาศเย็นๆ ที่เพิ่มความโรแมนติกให้ทวีขึ้นคูณสองเลยทีเดียว
งานนี้แฟนๆ ที่เห็นต่างก็อดที่จะเข้ามาคอมเมนต์ไม่ได้ว่า คู่นี้เป็นคู่ที่น่ารักมาก และถ้าจะหวานขนาดนี้ก็อยากจะได้ยินข่าวดีเร็วๆ แล้วจ้า
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ