สวยตาค้าง "เป้ย ปานวาด" ทวงบัลลังก์ความแซ่บ เซ็กซี่กับบิกินี่สีชมพู
![สวยตาค้าง "เป้ย ปานวาด" ทวงบัลลังก์ความแซ่บ เซ็กซี่กับบิกินี่สีชมพู](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1677/8386118/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป้ย ปานวาด คุณแม่ลูกสองขอทวงบัลลังก์ความเซ็กซี่ กับชุดบิกินี่สีชมพูสุดวิ้ง วาววับทำหัวใจสั่นไหว
ต้องบอกว่าคุณแม่ลูกสองอย่าง เป้ย ปานวาด ยังคงยืนหนึ่งเรื่องความเป๊ะทั้งรูปร่าง ออร่าความสวยและเซ็กซี่ๆ ได้เหมือนเดิมจริงๆ เห็นได้จากภาพล่าสุดของเธอในชุดบิกินี่สีชมพูสดใส เรียกว่าแฟชั่นเซ็ทนี้ของแม่เป้ยทำให้สระน้ำเดือดปุดๆ ไปเลยทีเดียว เพราะด้วยรูปร่างที่ดีเหมือนเดิมบวกกับผิวพรรณอันนวลเนียน มีคะแนนเต็มร้อยแม่ก็ได้ร้อยไปแบบไม่หักสักแต้มเลยจ้า
งานนี้ถือว่าแม่กลับมาทวงบัลลังก์ความเซ็กซี่คืนได้อย่างสวยงาม นานๆ มาทีแต่ปังปุริเย่เหลือเกิน หลายคนเห็นแล้วต่างเข้ามากดไลก์ให้รัวๆ เลยล่ะค่ะ
ส่วนใครที่คิดถึงผลงานการแสดงของ เป้ย ปานวาด นั้น รอติดตามกันได้เลยเพราะแม่กลับมารับละครอีกครั้ง ไม่นานเกินรอได้เห็นแม่ฟาดๆ ในจอทีวีแน่นอนจ้า
อัลบั้มภาพ 18 ภาพ