"เป้ย ปานวาด" ใส่ชุดว่ายน้ำเซ็กซี่แรง บอกโชว์ภาพเต็มไม่ได้ "เดี๋ยวสามีเตะเอา"
!["เป้ย ปานวาด" ใส่ชุดว่ายน้ำเซ็กซี่แรง บอกโชว์ภาพเต็มไม่ได้ "เดี๋ยวสามีเตะเอา"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1677/8386446/page2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
งานนี้คุณแม่ลูกสอง เป้ย ปานวาด ทำอากาศที่ว่าร้อนยิ่งร้อนขึ้นไปอีก กับการกลับมาทวงบัลลังก์ความเซ็กซี่ หลังจากปล่อยภาพแรกใส่บิกินี่สีชมพู อวดหุ่นสุดเซ็กซี่ตัดกับผิวขาวๆ ไปแล้ว
งานนี้ เป้ย ปานวาด ก็ขอปล่อยภาพชุดว่ายน้ำกันต่ออีกเซ็ต กับภาพใส่ชุดว่ายน้ำที่ถึงแม้จะเป็นชุดวันพีซ แต่ก็เซ็กซี่ไม่เบาเหมือนกัน เพราะชุดที่ทั้งแหวกเว้าเอาเรื่องทีเดียว แต่ละช็อตเป้ยสวยมากงานนี้เป้ยถึงขั้นให้ดูเต็มตัวไม่ได้ เมื่อแฟน ๆ คอมเมนต์อยากเห็นรูปแบบเต็มตัวของเป้ยในชุดนี้
ตามคอมเมนต์ที่เป้ยตอบกลับบอกว่า "เต็มตัวไม่ได้คร้าาา เดี๋ยวสามีเตะเอา ไปดูชุดเต็มตัวได้ในไอจีของแบรนด์ได้เลยนะคะ" และเมื่อไปส่องดูชุดนี้แล้วบอกเลยว่าท่อนนล่างคือแซ่บมากเว้าสูงสุดๆ
อัลบั้มภาพ 24 ภาพ