เปลี่ยนบรรยากาศเดิมๆให้สดใสได้แล้ววันนี้! Have a Blendy Day
![เปลี่ยนบรรยากาศเดิมๆให้สดใสได้แล้ววันนี้! Have a Blendy Day](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1690/8450610/newproject(12).jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
อิ้งค์ วรันธร และ ลี ฐานัฐพ์ ชวนทุกคนมาเปลี่ยนบรรยากาศเดิม ๆ ให้สดใส ด้วยเครื่องดื่มแสนอร่อยจากแบรนด์ Blendy ยอดขายอันดับ 1 จากประเทศญี่ปุ่น มอบความ Relax ไปกับกาแฟและเครื่องดื่มทั้งรูปแบบ stick ชงร้อน และรูปแบบขวดพร้อมดื่ม เพลิดเพลินไปกับรสชาตินุ่ม ละมุน สไตล์ญี่ปุ่น มีหลากหลายเมนู ทั้ง กาแฟนม กาแฟดำ ชา และโกโก้ ที่เลือกสรรวัตถุดิบอย่างดีเยี่ยม รวมถึงนำเข้าวัตถุดิบโดยตรง และผ่านกระบวนการการผลิตเฉพาะจากประเทศญี่ปุ่น เหมือนนำความผ่อนคลายด้วยรสชาติละมุนแบบญี่ปุ่นมาเสิร์ฟถึงเมืองไทย เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศเดิมๆให้สดใส และเพลิดเพลินได้ตลอดวัน Have a Blendy Day J
สามารถหาซื้อได้ที่ 7-eleven หลายสาขาใกล้บ้าน, ร้านค้าชั้นนำทั่วประเทศ รวมถึงช่องทางออนไลน์ทั้ง Shopee, Lazada, 7-eleven All Online, และ JD Central
ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทาง blendyth.com และ facebook.com/BlendyThailand
Blendy Café au Lait กาแฟนมรสนุ่มละมุน สไตล์ญี่ปุ่น Relax ได้ทั้งรูปแบบ stick ชงร้อน และแบบขวดพร้อมดื่ม
เครื่องดื่ม Blendy stick รสนุ่มละมุน Good mood ได้ทุกโมเมนต์
เครื่องดื่ม Blendy รูปแบบขวดพร้อมดื่ม ความผ่อนคลาย นุ่มละมุน ที่ลงตัว
[Advertorial]