"รถเมล์ คะนึงนิจ" เสิร์ฟความเซ็กซี่ให้อีก บิกินี่ตัวจิ๋วอวดหุ่นเป๊ะ ครั้งนี้สามีถ่ายให้
!["รถเมล์ คะนึงนิจ" เสิร์ฟความเซ็กซี่ให้อีก บิกินี่ตัวจิ๋วอวดหุ่นเป๊ะ ครั้งนี้สามีถ่ายให้](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1692/8463302/rod.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่ได้มาเล่นๆ เลยจริงๆ สำหรับนักแสดงสาว รถเมล์-คะนึงนิจ จักรสมิทธานนท์ ที่ได้แพ็คกระเป๋าควงแขนสามีหนุ่มนอกวงการ บอล สุเมธ ไปชาร์ตพลังทางร่างกายและจิตใจที่ทะเลทางภาคใต้
ซึ่งงานนี้ รถเมล์ ก็ได้ขนชุดว่ายน้ำไปใส่อวดความเซ็กซี่แบบหลากหลายสไตล์ให้แฟนๆ ที่ติดตามอินสตาแกรม @rodmayaloha ได้กดไลก์กันรัวๆ
อย่างล่าสุด รถเมล์ ก็ได้สวมใส่บิกินี่ตัวจิ๋วยืนโพสท่าเริงร่าแจกความสดใสอยู่ริมชายหาด โดยครั้งนี้เจ้าตัวถึงกับออกปากบอกในแคปชั่นด้วยการให้เครดิตแท็กตรงถึงสามีที่สวมบทบาทเป็นช่างภาพส่วนตัว
มั่นเติมความหวานบ่อยๆ จนถูกแซวว่าทริปนี้จะมีข่าวดีเรื่องทายาทตัวน้อยๆ กลับมาให้ได้เฮกันด้วยหรือเปล่าน้าาา...?
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ