"รถเมล์ คะนึงนิจ" สวมบิกินี่แจกความสดใส แต่งานนี้กลับโดนแซวจนแอบเขินเลย
!["รถเมล์ คะนึงนิจ" สวมบิกินี่แจกความสดใส แต่งานนี้กลับโดนแซวจนแอบเขินเลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1695/8477598/rod.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ออกมาเสิร์ฟความเซ็กซี่ให้แฟนๆ ที่ติดตามอินสตาแกรม @rodmayaloha ได้กระหน่ำไลก์กันอีกแล้ว สำหรับนักแสดงสาว รถเมล์-คะนึงนิจ จักรสมิทธานนท์
ล่าสุด เจ้าตัวได้แพ็คกระเป๋าไปดื่มด่ำกับบรรยากาศสุดชิลที่ทะเลเกาะสมุย ซึ่งก็ไม่พลาดที่จะหยิบชุดว่ายน้ำไปสวมใส่ โดยครั้งนี้ได้เลือกเป็นบิกินี่สีสันสดใส ที่มาพร้อมกับรอยยิ้มที่กระชุ่มกระชวยหัวใจคนดูแบบสุดๆ
แต่งานนี้ดูเหมือน รถเมล์ คะนึงนิจ จะถูกแซวจนต้องแอบเขินกันเลยทีเดียว เมื่อเธอได้สวมใส่กระโปรงสั้นปิดช่วงต้นขาอ่อน พร้อมแคปชั่นที่เรียกรอยยิ้มว่า "โดนแซวว่าจะมาตีเทนนิสเหรอ คือฝนมันตกคอร์ทเทนนิสเปียก เลยมาจบที่ริมทะเล"
อัลบั้มภาพ 17 ภาพ