อื้อหือขาวจั๊วะ "เกรซ กาญจน์เกล้า" จัดให้อีกใส่ทูพีซสีชมพูเล่นน้ำทะเล
![อื้อหือขาวจั๊วะ "เกรซ กาญจน์เกล้า" จัดให้อีกใส่ทูพีซสีชมพูเล่นน้ำทะเล](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1697/8485218/grace.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
วิวเมืองไทยว่าสวยแล้ว พอมีนางเอกสาว เกรซ กาญจน์เกล้า ไปเช็คอินอยู่ในเฟรมยิ่งสวยไปอีก โดยเฉพาะทุกครั้งที่เกรซไปเที่ยวทะเล อย่างทริปล่าสุดที่เกรซใส่ชุดว่ายน้ำวันพีซสีเหลือง ไปแหวกว่ายอยู่ในทะเลอันดามันกับเต่าทะเล ภาพและคลิปนั้นออกมาสวยมาก
และล่าสุด เกรซ กาญจน์เกล้า ก็ได้โพสต์รูปแจกความสดใสอีกครั้งกับแคปที่ชั่นว่า "วันอังคารสีชมพูว อ่ะชั้นมาแจกความสดชื่น...เลื่อนเลอ #ป้าปเข้าให้ #tb"
แล้วเลื่อนไปดูรูปก็สดใสสดชื่นจริงๆ เกรซ กาญจน์เกล้า ในชุดว่ายน้ำทูพีซสีชมพู๊ชมพู กำลังนั่งเล่นน้ำทะเลอยู่ริมหาด แสงแดดจ้าตัดกับผิวขาวๆ ของเกรซ ใครเห็นก็ต้องกดไลก์ให้จริงๆ ไม่รู้ว่าแดดหรือเกรซขาวกว่ากัน
อัลบั้มภาพ 45 ภาพ