"โอ๋ ภัคจีรา" ปล่อยทีเด็ดท้าลมหนาวกับคลิปนอนแช่น้ำ ช็อตนี้แม่ถ่ายเองนักเลงพอ
!["โอ๋ ภัคจีรา" ปล่อยทีเด็ดท้าลมหนาวกับคลิปนอนแช่น้ำ ช็อตนี้แม่ถ่ายเองนักเลงพอ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1698/8492346/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
โอ๋ ภัคจีรา ขอวาร์ปมาพักผ่อนริมทะล ปล่อยความแซ่บจัดเต็มท้าลมหนาวด้วยชุดบิกินี่ ภาพคมชัดงานดีเซลฟี่ด้วยตัวเอง
ขอวาร์ปจากงานมาพักผ่อนกับครอบครัวแบบชิลๆ ที่ริมทะเลสำหรับนักแสดงและพิธีกรอารมณ์ดี โอ๋ ภัคจีรา และแน่นอนว่ามาทะเลทั้งทีนอกจากจะได้สูดอากาศดีๆ มองวิวทะเลวิวภูเขาใกล้ชิดกับธรรมชาติภายใต้บรรยากาศดีๆ แล้ว สิ่งหนึ่งที่สาวๆ ย่อมไม่พลาดการหยิบชุดว่ายน้ำสวยเก๋มาสวมใส่ให้เพื่อให้เข้ากับสถานที่
และ โอ๋ ภัคจีรา ก็จัดเต็มเหมือนทุกทริปแม่ไม่ทำให้ผิวหวังจริงๆ ประเดิมด้วยภาพของการนอนแช่น้ำในสระอย่างสบายในชุดบิกินี่สุดแซ่บ ภาพสวยและเต็มเฟรมมากๆ เพราะ แม่โอ๋ ได้เขียนแแคปชั่นบอกไว้อย่างฮาๆ ว่า "ไม่มีคนถ่ายให้" แน่นอนว่าไม่มีใครถ่ายก็ต้องเซลฟี่ด้วยตัวเอง งานก็ออกมาดีคะแนนยังเต็มอยู่เหมือนเดิม
หลายคนเห็นภาพของ แม่โอ๋ แล้วต่างส่งอีโมจิไฟลุกจนท่วมไอจีเลยทีเดียว และเพื่อนๆ ยังเข้ามาแอบแซวอีกว่าถามว่ามาคนเดียวเหรอแม่ ซึ่ง คนฮาก็ตอบแม่โอ๋ แบบลั่นขำๆ ไปว่า "หลายคนแต่ไม่มีคนสนใจ"
แต่บอกว่าเลยแม่ถ่ายเองก็เริ่ดและมุมก็แซ่บไฟลุกได้เหมือนกันนะจ๊ะ
อัลบั้มภาพ 19 ภาพ