อากาศมันร้อน "เก้า สุภัสสรา" โชว์ผิวขาวจั๊วะในชุดบิกินี่ แค่ช็อตหันหลังหัวใจยังละลาย
![อากาศมันร้อน "เก้า สุภัสสรา" โชว์ผิวขาวจั๊วะในชุดบิกินี่ แค่ช็อตหันหลังหัวใจยังละลาย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1702/8512662/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เก้า สุภัสสรา โชว์หุ่นเป๊ะเอวเอส ผิวขาวจั๊วะ มาพร้อมกับความสดใสในชุดบิกินี่สีฟ้า แม้จะมาแค่ด้านข้างกับด้านหลังยังว้าวเลย
ทริปทะเลกับก๊วนเพื่อนสาวคนสนิทของนางเอกสาวร่างบาง เก้า สุภัสสรา ทำทะเลร้อนฉ่าอีกแล้ว เพราะเธอขอปล่อยความเซ็กซี่เบาๆ ในชุดบิกินี่สีฟ้าสดใสมาสู้กับสีฟ้าครามของท้องทะเล นอกจากจะแจกความสดใสแข่งกับทะเลแล้ว เก้า สุภัสสรา ยังปล่อยพลังโอโม่โชว์ผิวขาวจั๊วะท้าแสงและคลื่นลมอีกด้วย เรียกว่าสวยไม่มีซีนให้พักกันเลย
ต้องบอกว่าแม้ลุคแซ่บนี้ของ เก้า จะมาเพียงแค่ด้านข้างและด้านหลังแต่ก็ยังทำเอาใจสั่นไหวๆ ไปเหมือนกันนะจ๊ะ
หลายคนเห็นแล้วต่างเข้ามากดไลก์และคอมเมนต์กันยกใหญ่เลยทีเดียว อาทิ ทะเลเดือด, ทะเลลุกเป็นไฟ, ไม่อ่อนโยนอีกแล้ววววว, คุณพี่ แค่ข้างๆ ทะเลก็รุกเป็นไฟแล้วค่า อากาศมันร้อนแหละ 555 เป็นต้น เรียกว่าแต่ละคอมเมนต์นั้นฮาเรียกรอยยิ้มมุมปาก
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ