"เบนซ์ ปุณยาพร" ใส่เดรสสั้นยกขาใส่รองเท้า ช็อตเดียวแต่เอาเรื่อง
!["เบนซ์ ปุณยาพร" ใส่เดรสสั้นยกขาใส่รองเท้า ช็อตเดียวแต่เอาเรื่อง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1704/8522034/benz.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ช่วงนี้จะขยับอะไรก็เป็นที่จับตาตลอด สำหรับนักแสดงสาวอย่าง เบนซ์ ปุณยาพร ตั้งแต่รับบทบาทการแสดงที่เซ็กซี่ขึ้น แถมภาพนอกจอของเบนซ์ก็ดูจะเซ็กซี่ขึ้นเรื่อยๆ ด้วยจากแต่ก่อน
อย่างภาพล่าสุดที่ เบนซ์ ปุณยาพร โพสต์ลงอินสตาแกรม กับแคปชั่นเด็ดว่า "ความซ่านู๋ก็มีเยอะ ความแซ่บนู๋ก็มีเยอะกว่า" แต่รูปเด็ดกว่าไปอีก กับช็อตที่เบนซ์ยกขาขึ้นมาใส่รองเท้าส้นสูง เพราะชุดเดรสสั้นที่ใส่เปิดหลังนั้นยิ่งแซ่บไปอีก ภาพนี้ทำเอาแทบลืมมองหน้าจริงๆ เบนซ์ขาสวยมาก
งานนี้ทำเอาแฟนๆ กดไลก์ให้รัวๆ ไปเลย กับลุคสวยๆ ของเบนซ์ ช็อตเดียวแต่แซ่บเอาเรื่องจริงๆ เบนซ์ ปุณยาพร
อัลบั้มภาพ 28 ภาพ