ไม่แผ่ว "โบว์ เมลดา" ปล่อยช็อตทูพีซเขย่าหัวใจ "อาเล็ก" เฉยไม่ไหวออกอาการแล้ว
![ไม่แผ่ว "โบว์ เมลดา" ปล่อยช็อตทูพีซเขย่าหัวใจ "อาเล็ก" เฉยไม่ไหวออกอาการแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1705/8528722/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
โบว์ เมลดา ทำใจสั่นอีกแล้วมาเต็มอวดผิวขาวท้าแสงแดดในชุดว่ายน้ำสีส้มเปรี้ยวจี๊ด แซ่บจนแสบตาเลยทีเดียว
ทำเอาทะเลเดือดพล่านอีกแล้วสำหรับนางเอกสาว โบว์ เมลดา ที่ปล่อยภาพเด็ดออกมารัวๆ ในชุดว่ายน้ำ ก่อนหน้านี้ปล่อยภาพมาจากมุมไกลด้วยชุดว่ายน้ำวันพีซสีขาว แม้จะซูมมาจากระยะไกลก็ยังเห็นถึงความสวยเรียกว่าช็อตหน้าช็อตสิบคะแนนเต็มไปเลย เท่านั้นยังไม่หมด โบว์ ยังเขย่าหัวใจของใครหลายๆ คนด้วยชุดวันพีซสีชมพู แจกความสดใสแบบรัวๆ ชุดไม่ซ้ำ
ล่าสุด โบว์ เมลดา ยังไม่กลับจากทริปทะเล ขอจัดเต็มอีกครั้งปล่อยช็อตเด็ดอวดผิวขาวออร่าในชุดทูพีซสีส้มปรี๊ดเปรี้ยวเห็นแล้วเข็ดฟันจริงๆ
แต่เป็นเพราะปล่อยมาบ่อยและโชว์เซ็กซี่ถี่ไปนี่เองทำเอา อาเล็ก ถึงกับออกอาการหวงขั้นสุดและเข้าคอมเมนต์ว่า "หวงได้มั้ยคะ"
- ร้องว้าว "โบว์ เมลดา" ปล่อยทีเด็ดชุดวันพีซ ช็อตหน้าช็อตหลังทำใจสั่นไหว
- "อาเล็ก" ว่ายังไง? "โบว์ เมลดา" เซ็กซี่อีกแล้ว คราวนี้ปล่อยภาพเซ็ต นุ่งวันพีซสีชมพู
อัลบั้มภาพ 18 ภาพ