มาเร็วไปเร็ว มด ทรีจี เศร้าเลิกแล้ว ดีเจกฤษ
![มาเร็วไปเร็ว มด ทรีจี เศร้าเลิกแล้ว ดีเจกฤษ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/170/853620/mood.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
รักเร็วเลิกเร็ว เพิ่งรับว่าดูใจกันได้ไม่นาน มด น้ำตาคลอเบ้ารับเลิกกันแล้ว
เพิ่งจะยอมเปิดใจว่ากำลังคบหาอยู่กับ "ดีเจกฤษ -กฤษกร ภูมิรัตน์" เพราะประทับใจในความดี ขนาดมีคนเม้าท์มาเข้าหูว่า หวานใจนั้นแมนไม่เต็มร้อย แต่สาว "มด-กัลยา จิรชัยศักดิ์เดชา" หรือ "มด ทรีจี" ก็ยังออกมายืนยันว่ามันไม่จริง แต่ล่าสุดสาวมดก็ออกมายอมรับพร้อมกับอาการน้ำตาคลอเบ้าว่าตอนนี้ห่างกับดีเจกฤษซะแล้ว
"ตอนนี้ก็ต่างคนต่างทำงาน จริงๆ ก็ไม่อยากพูดถึงเท่าไหร่ ตอนนี้ไม่ค่อยได้คุยแล้วค่ะ เพราะว่าต่างคนต่างทำงาน ปล่อยให้เป็นเรื่องของอนาคตก็แล้วกัน เพราะว่าบอกตรงๆ มดก็ไม่เคยเปิดตัวว่าคบใครนะ แล้วพี่กฤษเป็นคนที่มดรัก มดพูดเลยว่ารัก และทุกวันนี้ก็ยังรักและเคารพในความเป็นพี่เป็นน้องซึ่งพี่เขาก็เป็นคนน่านัก เป็นคนดี ก็คบกันประมาณหนึ่งแล้ว ได้รู้ว่าในส่วนที่เรามายืนอยู่มันไปคนละทาง เสียใจมากค่ะ เพราะมดไม่เคยบอกใครเลยว่ารักหรือเลิกอะไรอย่างนี้ เสียใจแล้วก็แบบเสียดาย"