"มิว นิษฐา" โพสต์คลิป "น้องมาริน" เจอทักลูกทำท่านี้ โบราณว่า "อยากมีน้อง"
!["มิว นิษฐา" โพสต์คลิป "น้องมาริน" เจอทักลูกทำท่านี้ โบราณว่า "อยากมีน้อง"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1707/8539034/mew2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
น้องมาริน ลูกสาวคุณแม่ มิว นิษฐา กับสามีหนุ่ม เซนต์ ธราภุช คือหนูน้อยขวัญใจของสองครอบครัวจริงๆ ตั้งแต่มีน้องมาริน บ้านก็ยิ่งมีความสุขและรอยยิ้มมากกว่าเดิม รวมถึงแฟนๆ ที่ได้เห็นภาพก็เอ็นดูลูกสาวมิวไปด้วย
อย่างโมเมนต์ล่าสุดที่ มิว นิษฐา โพสต์ภาพลงอินสตาแกรม และคลิปที่ น้องมาริน กำลังการดูดนิ้วเท้า ซึ่งแม่แม่มิวก็ถามว่าอร่อยไหม เรียกว่าเป็นอีกหนึ่งสิ่งที่เห็นทารกตัวน้อยๆ ชอบทำกันมากในช่วงวัยนี้
อย่างนางเอสาว เบลล่า ราณี ยังเข้ามาคอมเมนต์ว่า "เอ็นดูมาก" และหลายคนที่เข้ามาชมความน่ารักของน้องมาริน รวมถึงเข้ามาทักเป็นเป็นเสียงเดียวกันด้วยว่าแบบนี้แม่มิวอาจจะมีน้องอีกคน
ตามคอมเมนต์ต่างๆ เช่น โบราณท่านว่า...แบบนี้คือขอน้องค่ะ..คงอยากมีน้องไวๆ,จะได้น้องแน่เลย,โบราณว่าอยากมีน้อง,ขอน้องแล้วครับ แบบนั้น
อัลบั้มภาพ 45 ภาพ