"กระแต ศุภักษร" พาลูกๆ เที่ยวสวน "น้องอคิณ-น้องลลิณ" เด็กๆ ฟินสุดๆ
!["กระแต ศุภักษร" พาลูกๆ เที่ยวสวน "น้องอคิณ-น้องลลิณ" เด็กๆ ฟินสุดๆ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1708/8542470/111.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นคู่ที่สนิทกันมากจริงๆ สำหรับสองสาว กระแต ศุภักษร กับคุณแม่ลูกสอง เนย โชติกา จนมาถึงรุ่นลูกๆ ของทั้งสองบ้านด้วย เลยได้เห็น กระแต และ เนย ไปเที่ยวด้วยพร้อมกันสองครอบครัวบ่อยๆ
อย่างล่าสุดที่ กระแต ศุภักษร ได้พาลูกๆ น้องเจ้าขา-น้องเจ้าคุณ ไปเที่ยวสวน น้องอคิณ-น้องลลิณ สวนผลไม้ของ เนย โชติกา ที่สร้างไว้ให้ลูกๆ ซึ่งตอนนี้ออกผลผลิตเต็มสวน บรรยากาศร่มรื่นมาก
ซึ่งกระแตบอกว่า เด็กๆ ฟินสุดๆ เพราะมีกิจกรรห้ทำหลายอย่าง แถมอากาศเป็นใจไปในช่วงอากาศหนาวพอดี ก็เลยมีทั้งภาพและคลิปมาโพสต์ให้ชมความสนุกด้วย ตามแคปชั่นของกระแตที่เขียนไว้ว่า
"1วันเต็มๆกับการมาชมสวนของอคิณลลิณ อากาศเป็นใจ คือหนาวมากก สนุกมากก เด็กๆฟินสุดๆ เก็บผักผลไม้ ป้อนนมหมู กินก๋วยเตี๋ยวเรือของแท้ ไอติมกันเอง ตกกุ้ง ฯลฯ สนุกแค่ไหนชมคลิปสุดท้าย #เละกลับบ้านจ้า ขอบคุณน้าเนยลุงอาร์มค่าาา"
อัลบั้มภาพ 20 ภาพ