"หยาดทิพย์" มากับวันพีซสีขาวเว้าสูงปรี๊ด แม่หุ่นดีมาก แซ่บไม่แผ่วอีกแล้ว
!["หยาดทิพย์" มากับวันพีซสีขาวเว้าสูงปรี๊ด แม่หุ่นดีมาก แซ่บไม่แผ่วอีกแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1708/8542802/yard.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
อุ้มลูกน้อย น้องเมย่า เที่ยวทะเลแบบยกครอบครัวอีกแล้ว สำหรับนางเอกสาว หยาดทิพย์ ราชปาล ที่ล่าสุดได้แพ็คกระเป๋าไปพักผ่อนสุดชิลอยู่ที่ทะเลใกล้ๆ อย่างหัวหิน
งานนี้ หยาดทิพย์ ก็ไม่พลาดที่หยิบชุดว่ายน้ำไปสวมใส่เล่นน้ำในสระของห้องพัก โดยเจ้าตัวได้เลือกเป็นวันพีซสีขาวเว้าสูงปรี๊ด เผยให้เห็นทรวดทรงองค์เอวสุดเป๊ะ ที่แทบลืมไปแล้วว่าเป็นคุณแม่ลูกหนึ่งแล้วจริงๆ
ซึ่งนอกจากแฟนๆ จะเข้ามากระหน่ำไลก์ในความสวยให้ หยาดทิพย์ อย่างรัวๆ แล้ว หลายคนยังยกให้เธอเป็นอีกซุปตาร์ไอดอลสาวๆ ที่ดูแลรูปร่างอย่างดี จนปล่อยความแซ่บทำอินสตาแกรมไฟลุกอยู่บ่อยๆ เลยจ้า
อัลบั้มภาพ 16 ภาพ