ละลายไปเลย "ริต้า-กรณ์" ทริปฮันนีมูนรอบสอง แค่เริ่มต้นก็หวานหนักมากจริงๆ
![ละลายไปเลย "ริต้า-กรณ์" ทริปฮันนีมูนรอบสอง แค่เริ่มต้นก็หวานหนักมากจริงๆ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1709/8545374/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ศรีริต้า-กรณ์ เกี่ยวก้อยกันสองคนเหินฟ้าไปฮันนีมูนครั้งที่สอง ภาพหวานและโรแมนติกสุดๆ จนหลายคนแอบแซวลูกคนที่สองต้องมาแล้ว
เป็นคู่สามีที่น่ารักและหวานกันอย่างต่อเนื่องสำหรับคู่ของนางเอกสาว ริต้า ศรีริต้า กับสามีสุดที่รัก กรณ์ ณรงค์เดช แม้จะมีทายาทหนึ่งคนแล้ว น้องกวินท์ แต่บอกเลยว่าดีกรีความหวานนั้นน้ำตาลยังเรียกพี่เลยทีเดียว
ล่าสุด ริต้า-กรณ์ ขอแอบลูกชายไปสวีทกันตามประสาพ่อแม่เหมือนเมื่อครั้งแต่งงานกันใหม่ๆ ด้วยการเหินฟ้าไปเที่ยวกันสองคนสุดแสนจะโรแมนติก โดย กรณ์ สามีสุดหล่อได้โพสต์ภาพหวานและเขียนแคปชั่นไว้ว่า "Honeymoon รอบ 2"
จากภาพในไอจีนี่แค่เริ่มต้นของทริปยังละมุนกันจนมดไต่เต็มเฟรมกันหมดแล้ว ระหว่างทริปไม่ต้องพูดถึงละลายกันไปเลยจ้า
หลายคนเห็นเมื่อเห็นว่าเป็นการฮันนีมูนรอบสองของทั้งคู่ แอบเข้ามาแซวเบาๆ กันถึงลูกสาวคนที่สองต้องมาแล้ว กวินท์ จะได้มีน้องเป็นเพื่อนเล่นจ้า
อัลบั้มภาพ 21 ภาพ