"เจนี่" แท็กทีม "ต้นหอม" เล่น TikTok ใส่แอคติ้งจริงจัง ทั้งน่ารักและฮามาก
!["เจนี่" แท็กทีม "ต้นหอม" เล่น TikTok ใส่แอคติ้งจริงจัง ทั้งน่ารักและฮามาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1714/8573338/jen.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลงรักในการเล่น TikTok อย่างจริงจังอีกคนแล้ว สำหรับดีเจสาวอารมณ์ดี ต้นหอม-ศกุนตลา เทียนไพโรจน์ ที่หากมีเวลาว่างทีไรก็มักจะหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาอัดคลิปวิดีโอแจกรอยยิ้มให้แฟนๆ อยู่เสมอ
ล่าสุด ต้นหอม ก็ได้แท็กทีมชวนนางเอกสาว เจนี่ อัลภาชน์ ณ ป้อมเพชร หรือ เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ มาอัดคลิปเล่นด้วยกัน ซึ่งทั้งแอคติ้ง สีหน้า ท่าทางต่างๆ บอกได้เลยว่าชนะขาดลอยสมกับเป็นนักแสดงเจ้าบทบาทจริงๆ
งานนี้นอกจากยอดไลก์จะกระหน่ำเข้ามาแบบรัวๆ แล้ว หลายคนยังเข้ามาคอมเมนต์แซวในความน่ารักและความฮาของทั้งสองคนกันยกใหญ่ เรียกได้ว่าทั้งสวย ทั้งเก่ง ที่สำคัญยังฮาอีก แบบนี้ไม่หลงรักยังไงไหว
อัลบั้มภาพ 17 ภาพ