แต่งแล้วจ้า! "แพนเค้ก" จูงมือ "สารวัตรหมี" เข้าพิธีวิวาห์หวาน บรรยากาศสุดอบอุ่น
![แต่งแล้วจ้า! "แพนเค้ก" จูงมือ "สารวัตรหมี" เข้าพิธีวิวาห์หวาน บรรยากาศสุดอบอุ่น](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1714/8574478/sssssssssssss.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ฤกษ์งามยามดี นางเอกสาวคนสวย "แพนเค้ก เขมนิจ" จูงมือเจ้าบ่าว "สารวัตรหมี" เข้าพิธีวิวาห์สุดอบอุ่น
และแล้วก็มาถึงวันแห่งความสุขอีกหนึ่งวันสำหรับคู่ของ นางเอกสาวคนเก่ง แพนเค้ก-เขมนิจ จามิกรณ์ และแฟนหนุ่ม สารวัตรหมี พ.ต.ท ศักดิ์สุนทร เปรมานนท์ ที่ล่าสุดได้จูงมือกันเข้าพิธีแต่งงานสุดอบอุ่นและชื่นมื่นน่ารักสุดๆ
โดยล่าสุดในวันนี้ (10 มิ.ย.65) แพนเค้ก เขมนิจ และ สารวัตรหมี ได้จัดงานแต่งงานสุดอบอุ่นขึ้นหลังจากคบหากันมาอย่างยาวนาน ซึ่งภายในงานช่วงเช้านี้ เจ้าบ่าวเจ้าสาว จัดเต็มความสวย หล่อ ละมุนละไม ในชุดที่จัดเตรียมมาอย่างเนี้ยบ
แพนเค้ก-สารวัตรหมี
และที่สำคัญมีโมเมนต์ความประทับใจเจ้าบ่าวคุกเข่าสวมแหวนแต่งงานให้เจ้าสาว เรียกรอยยิ้มให้คนได้ทั้งงาน ท่ามกลางความยินดีของทั้ง ครอบครัว เพื่อนพ้อง พี่น้องในวงการบันเทิง และแฟนๆ ที่ต่างก็แห่เข้าไปแสดงความยินดีอย่างล้นหลาม
sanook.com ขอแสดงความยินดีกับ พีหมี และ น้องแพนเค้ก มา ณ ที่นี้จ้า
อัลบั้มภาพ 20 ภาพ