"เบนซ์ ปุณยาพร" แซ่บไม่ไหว "ยุ้ย จีรนันท์" ยังต้องคอมเมนต์ "เบาได้เบา"
!["เบนซ์ ปุณยาพร" แซ่บไม่ไหว "ยุ้ย จีรนันท์" ยังต้องคอมเมนต์ "เบาได้เบา"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1716/8584826/benz.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่มีแผ่วจริงๆ สำหรับสาวสวยหน้าคมอย่าง เบนซ์ ปุณยาพร เพราะพักหลังที่ชัดเจนว่ามาสายเซ็กซี่ มีของดีช็อตเด็ดมาโชว์ให้เห็นกันอยู่บ่อยๆ แถมกระแสดีทุกครั้ง แล้วก็สวยวันสวยคืนด้วย
อย่างล่าสุดที่ เบนซ์ ปุณยาพร เปิดโหมดแซ่บอีกแล้ว กับภาพใส่ชุดว่ายน้ำยืนโพสท่าอยู่ในน้ำ ภาพละมุนๆ แต่หุ่นเย้ายวนใจไม่เบา และมาพร้อมกับแคปชั่นเด็ดของเบนซ์อีกว่า "ถ้าเธอไม่ชอบเขา มาชอบทะเลแบบเราก็ได้นะ"
จนหลายคนบอกเลยว่า เบนซ์ ปุณยาพร แซ่บมากไฟลุกแล้ว ขนาด ยุ้ย จีรนันท์ ยังเข้ามาคอมเมนต์ว่า "เบาได้เบาน๊าาาา"
อัลบั้มภาพ 33 ภาพ