"หญิง รฐา" แต่งงานได้ 2 เดือน แต่สามีเปลี่ยนไป ถามตรงๆ มีความในใจอะไรนะ?
!["หญิง รฐา" แต่งงานได้ 2 เดือน แต่สามีเปลี่ยนไป ถามตรงๆ มีความในใจอะไรนะ?](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1718/8594930/ying.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ฉลองครบรอบงานแต่งงาน 2 เดือนแล้ว สำหรับคู่ข้าวใหม่ปลามันอย่าง หญิง รฐา กับสามีหนุ่ม ตุลย์ ตุลเทพ และในเรื่องของความหวานที่ทั้งคู่ต่างมอบให้แก่กันนั้นก็ยังคงมีมาเสิร์ฟให้เห็นอย่างไม่แผ่ว
ล่าสุด หญิง รฐา ก็ได้โพสต์ข้อความพร้อมเกิดคำถามขึ้นในใจ จึงแท็กไปหาสามีด้วยเนื้อหาใจความที่ว่า "2 เดือนผ่านไป สามีตั้งรูป Background fb เป็นรูปถัดไป....มีความในใจอะไรนะ Happy 2 monthniversary Love #yingtulmagicjourney"
งานนี้ทำเอาเพื่อนพ้องในวงการ รวมไปถึงแฟนคลับต่างเข้ามากดไลก์กันแบบรัวๆ ทั้งยังอดที่จะคอมเมนต์ขำไม่ได้ เพราะรูปภาพทั้ง 2 รูป ที่สื่อความหมายแทนกันได้อธิบายทุกอย่างไว้หมดแล้วจริงๆ
อัลบั้มภาพ 19 ภาพ