"หนิง" ฟาดอีกรัวๆ โพสต์สตรอว์เบอร์รี่ ลั่นไม่เคยเริ่มก่อน เดี๋ยวก็รู้ว่าใครของจริง!
!["หนิง" ฟาดอีกรัวๆ โพสต์สตรอว์เบอร์รี่ ลั่นไม่เคยเริ่มก่อน เดี๋ยวก็รู้ว่าใครของจริง!](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1719/8596270/15.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หนิง ปณิตา ลั่นไม่เคยเริ่มก่อน เดี๋ยวก็รู้ว่าใครของจริง หลังโพสต์ภาพข้อความคำว่าสตรอว์เบอร์รี่
หลังจากที่ หนิง ปณิตา ผู้จัดสาวคนเก่งทำต่อมเผือกกระตุกรัวไปกับโพสต์แรกที่เขียนไว้แบบฟาดแรงๆ ว่า "สร้างภาพ PR จะวงการไหนก็ไม่ต่างกัน บางคนอยู่วงการไฮโซ แต่ทำตัวยิ่งกว่านี้ #ฝากไว้ให้ทบทวน #ยอมใจคนด้วย #ทีมหนิงไม่พูดเยอะ"
ล่าสุด หนิง ปณิตา ฟาดอีกรัวๆ ด้วยการโพสต์ภาพข้อความคำว่า "STRAWBERRY (สตรอว์เบอร์รี่) พร้อมกับแคปชั่นที่ว่า "ไม่เคยเริ่มก่อน เดี๋ยวก็รู้ว่าใครของจริง #ทีมหนิงไม่พูดเยอะ!!!!"
ซึ่งหลังจากที่ หนิง ได้โพสต์ลงอินสตาแกรมไม่นาน ชาวเน็ตและแฟนคลับต่างเข้ามาส่งกำลังใจให้กับเธออย่างล้นหลามเลยทีเดียว พร้อมๆ กับติดแฮชแท็ก #ทีมหนิงไม่พูดเยอะ กันแน่นๆ เลยทีเดียว
ก็ไม่รู้ว่างานนี้แม่ฟาดใครกัน แต่บอกเลยว่าทีมหนิงพลังแม่หนิงมาเต็มจริงๆ
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ