โอ้โห "ชมพู่ อารยา" นานๆ ใส่บิกินี่ ยิ่งภาพสะท้อนในกระจกยิ่งแซ่บ
![โอ้โห "ชมพู่ อารยา" นานๆ ใส่บิกินี่ ยิ่งภาพสะท้อนในกระจกยิ่งแซ่บ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1719/8599470/chompoo_1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เพราะแม่ก็คือแม่จริงๆ สำหรับคุณแม่ลูกสาม แฟชั่นนิสต้าตัวจริงเสียงจริงอย่าง ชมพู่ อารยา ที่ปกติจะเห็นแม่มาสายสตรีทแฟชั่น แฟชั่นของแม่ชมต้องเยอะไว้ก่อนเรียกว่ายิ่งเยอะยิ่งสวยและมั่นใจและเหมาะกับแม่ชมมาก
และล่าสุดกับแฟชั่นน้อยชิ้น ทีนานๆ จะได้เห็นกัน แต่ถึงจะน้อยแต่เซ็กซี่มาก เมื่อ แม่ชม โพสต์รูปใส่บิกินี่สีเงิน ลงอินสตาแกรมแบบหลายช็อตๆ ติดกัน ถึงกับต้องร้องโอ้โห ภาพที่เห็นว่าแซ่บแล้ว ในกระจกยิ่งแซ่บมาก แม่อกดูมๆ ยอมแล้วแม่
คือต้องหลีกทางให้แม่จริงๆ นานๆ มาทีคือแม่แซ่บแบบไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ
อัลบั้มภาพ 33 ภาพ