"เอ๋ พรทิพย์" ใส่บิกินี่ทริปมัลดีฟส์ รู้เลยทำไมสามีถึงหวงหนักมาก
!["เอ๋ พรทิพย์" ใส่บิกินี่ทริปมัลดีฟส์ รู้เลยทำไมสามีถึงหวงหนักมาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1720/8602770/ae.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ยกครอบครัวกันไปเที่ยวทะเลอีกแล้ว สำหรับครอบครัวสกิดใจ ทั้ง ป๋อ ณัฐวุฒิ กับภรรยา เอ๋ พรทิพย์ และลูกชายทั้งสอง น้องภูดิศ-น้องเภา และทริปนี้ที่แพ็คกระเป๋ากันไปเช็กอินที่ทะเลมัลดีฟส์ ท่ามกลางวิวสวยๆ ที่ที่พักกลางทะเล
ซึ่งทริปนี้นอกจากภาพอบอุ่นของพ่อแม่ลูกแล้ว ก็ไม่พลาดที่จะได้เห็นภาพของ เอ๋ พรทิพย์ ใส่ชุดว่ายน้ำ และแค่ชุดแรกก็ทำทะเลไฟลุกแล้ว เมื่อ เอ๋ พรทิพย์ หยิบบิกินี่สีดำมาใส่กับภาพแรกที่ถ่ายรูปครึ่งตัวกำลังโพสท่าเกาะบันได ที่เห็นเลยว่าแม่สวยแซ่บมาก
และภาพต่อมาที่เห็นด้านด้านแบบเต็มๆ บิกินี่ตัวจิ๋วสีดำตัดกับผิวขาวๆ และสีของท้องฟ้ายิ่งสวยไปอีก เห็นแบบนี้แล้วทำเอาหลายคนบอกว่าเข้าใจเลยว่าทำไม สามีถึงได้หวง เพราะเอ๋แซ่บมาก พริกยกสวนกันมาเลยจุดนี้
อัลบั้มภาพ 24 ภาพ