"บี้-กุ๊บกิ๊บ" พาลูกสาวตั้งแคมป์นอนครั้งแรก "น้องเป่าเปา-น้องเป่าเป้ย์" มีความสุขมาก
!["บี้-กุ๊บกิ๊บ" พาลูกสาวตั้งแคมป์นอนครั้งแรก "น้องเป่าเปา-น้องเป่าเป้ย์" มีความสุขมาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1722/8613338/ggg_1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ตั้งแต่ บี้ ธรรศภาคย์ กลับมาเมืองไทยก็ใช้เวลาอยู่กับครอบครัวแบบเต็มที่ และมีทริปพาลูกๆ น้องเป่าเปา-น้องเป่าเป้ย์ ไปเที่ยวกันแบบต่อเนื่อง หลังจากมีทริปแรกที่ไปทะเลกันมาแล้ว
ล่าสุด บี้-กุ๊บกิ๊บ ก็ได้พาลูกๆ ไปเปลี่ยนบรรยากาศ ไปเที่ยวและตั้งแคมป์นอนเป็นครั้งแรก ที่สวนผึ้ง จ.ราชบุรี ท่ามกลางป่าและธรรมชาติสีเขียว เรียกว่าบรรยากาศดีมาก และก็ทำเอาลูกๆ น้องเป่าเปา-น้องเป่าเป้ย์ มีความสุขมาก
บรรยากาศชิลมาก มีกิจกรรมให้ทำ อย่างวันที่3 ที่ กุ๊บกิ๊บ เขียนไว้ว่า "Glamping dip3 กลางคืนก็ พลัดกันดูหนังโปรเจคเตอร์ ปิ้งมาชเมลโล่ กินบาร์บีคิว กินชาบู กินขนมนั่งชิลเล่นบอรด์เกมส์ กันไป เด็กๆชอบเล่นปาหินลงน้ำปาได้ทั้งวัน"
เรียกว่าใครเห็นก็อิจฉาไปด้วยเมื่อได้เห็นภาพทริปนี้ของครอบครัว และความหวานของ บี้-กุ๊บกิ๊บ กับช็อตหวานระหว่างดูหนังโปรเจคเตอร์ คู่นี้สวีทสุดๆ เช่นเคย
อัลบั้มภาพ 21 ภาพ