"น้องโสน-น้องนาวา" ขึ้นเวทีแดนซ์ประกบ "มอส ปฏิภาณ" น่ารักที่สุดเลยลูก
!["น้องโสน-น้องนาวา" ขึ้นเวทีแดนซ์ประกบ "มอส ปฏิภาณ" น่ารักที่สุดเลยลูก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1725/8629942/6.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นโมเมนต์ที่เห็นแล้วก็อดที่จะยิ้มตามไม่ได้เลยจริงๆ สำหรับหนึ่งในโมเมนต์สุดพิเศษบนเวทีคอนเสิร์ต Cassette Festival 2 ที่ถูกจัดขึ้นอย่างยิ่งใหญ่เอาใจแฟนเพลงและขาแดนซ์ยุค 90's
ซึ่งโมเมนต์ดังกล่าวก็คือการที่สองสาวทายาทซุปตาร์ น้องโสน กับ น้องนาวา ทำเซอร์ไพรส์ใหญ่!!! ด้วยการรับหน้าที่แดนซ์เซอร์คนสำคัญให้กับ มอส-ปฏิภาณ ปฐวีกานต์ คุณพ่อและคุณลุงสุดที่รัก ซึ่งนอกจากจะสร้างสีสันความสนุกสนานให้กับแฟนๆ ในฮอลล์แล้ว ลีลาท่าเต้นของทั้งคู่ก็ยังเป๊ะเวอร์ ชนิดที่ว่าไม่เสียชื่อคุณพ่อคุณแม่กันเลยทีเดียว
ขณะที่ อ้อม พิยดา คุณแม่คนสวยของ น้องนาวา ก็ได้ถือโอกาสนี้นำเอาภาพถ่ายบรรยากาศบนเวทีคอนเสิร์ตมาฝากแฟนๆ ที่ติดตามอินสตาแกรม @aomphiyada ให้ได้ชื่นชมกันอีกครั้ง พร้อมเขียนแคปชั่นเล่าเบื้องหลังความสนุกสนานแนบมากับโพสต์นี้ด้วย
"ขอบคุณลุงมอสนะคะ ที่ชวนนาวา มาเต้น คอนเสิร์ต cassette2 ครั้งนี้ และ น้าเกมส์ ผู้ ดูแลนาวาในทุกๆอย่าง เพราะแม่จ๋ายุ่งมากๆๆ และ ลุงเก้งและพี่ๆ atimeshowbiz นาวาสนุกมาก และ ได้ประสบการณ์ที่ดีมากๆ ขอบคุณทุกๆๆ คนนะคะ"
อ้อม พิยดา
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ