"ปันปัน" ควงแฟนออกงาน โฟกัสอะไรดีเพราะทั้งหวานทั้งแซ่บ
!["ปันปัน" ควงแฟนออกงาน โฟกัสอะไรดีเพราะทั้งหวานทั้งแซ่บ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1728/8644686/punpun.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่ค่อยได้มีโมเมนต์หวานๆ ออกสื่อสักเท่าไหร่ สำหรับคู่ของสาว ปันปัน สุทัตตา กับแฟนหนุ่ม ไบร์ท อนันต์ แต่เผลอแปบเดียวคู่นี้ก็รักกันมานานกว่า 5 ปี แล้ว แถมยังเป็นรักมั่นคงไม่หวือหวาอย่างที่ปันปันบอกก่อนหน้านี้
โดยล่าสุดก็ได้เห็นรูปคู่หวานๆ ของ ปันปัน และแฟนหนุ่มอีกครั้ง โดยทั้งคู่ได้ควงกันไปงานปาร์ตี้สละโสดของคู่ แพทริเซีย-โน้ต ซึ่งก็ได้เห็น ปันปัน โพสต์รูปคู่น่ารักๆ เรียกว่านานๆ จะได้เห็นสักครั้ง มันช่างดีต่อใจแฟนคลับ
แต่งานนี้ไม่รู้จะโฟกัสความหวาน หรือว่าความแซ่บดี เพราะว่า ปันปัน ที่มาในชุดเดรสสีดำ ท่อนบนที่เป็นโบว์อันใหญ่คาดอก และเผยผิวขาวๆ ให้เห็น แต่งมาเบาๆ แต่สวยแซ่บเซ็กซี่อีกแล้ว กดไลก์ให้รัวๆ เลยกับโพสต์แต่ละช็อตของปันปัน
อัลบั้มภาพ 43 ภาพ