สวยจึ้ง "โบว์ เมลดา" อวดแฟชั่นเซ็ตไฟลุก! บินชมโชว์มิลานแฟชั่นวีค
![สวยจึ้ง "โบว์ เมลดา" อวดแฟชั่นเซ็ตไฟลุก! บินชมโชว์มิลานแฟชั่นวีค](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1757/8786886/b01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำตะลึงกันทั้งไอจี เมื่อนางเอกสาว โบว์-เมลดา สุศรี บินไปร่วมชมโชว์ของแบรนด์ดังระดับโลก Dolce&Gabbana ที่มิลานแฟชั่นวีค ประเทศอิตาลี
งานนี้เจ้าตัวได้โพสต์ภาพผ่านอินสตาแกรมส่วนตัว อวดแฟชั่นเซ็ตสุดแซ่บ ใส่ชุดเดรสยาวสีเข้มเปิดไหล่ บวกกับลุคการแต่งหน้าแบบสายฝ.สุดจึ้ง แถมด้วยท่าโพสสวยสับ สมกับเป็นเจ้าของตำแหน่ง Thai Supermodel 2013 จริงๆ
ท่ามกลางเพื่อนพี่น้องในวงการบันเทิง และแฟน ๆ ที่เห็นแล้วตาแทบค้าง ต่างเข้ามาคอมเมนต์ชื่นชมกับความสวยในลุคนี้ของสาวโบว์กันเป็นแถว ทั้งยังกดไลก์ส่งอีโมจิรูปไฟลุกให้รัวๆ อีกด้วย
อัลบั้มภาพ 15 ภาพ