"มิว นิษฐา" ยกครอบครัวทำบุญในวันเกิดสามี เอ็นดู "น้องมาริน" ก้มกราบเป็นแล้ว
!["มิว นิษฐา" ยกครอบครัวทำบุญในวันเกิดสามี เอ็นดู "น้องมาริน" ก้มกราบเป็นแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1763/8817394/mew.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เรียกว่าเป็นอีกหนึ่งคนที่ประสบความสำเร็จทั้งเรื่องการงานและเรื่องของการใช้ชีวิตส่วนตัวเลยจริงๆ สำหรับนางเอกสาว มิว นิษฐา และหลังจากที่เธอได้มีลูกสาว น้องมาริน มาเป็นโซ่คล้องใจให้กับสามี ไฮโซเซนต์ ธราภุช ก็มักจะเสิร์ฟมุมน่ารักๆ ของครอบครัวออกมาให้ได้ติดตามกันอยู่เสมอ
ล่าสุด มิว นิษฐา ก็ได้ควงแขน ไฮโซเซนต์ ไปทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันเกิดของสามีอย่างพร้อมหน้าพร้อมตา และช็อตที่สร้างความน่าเอ็นดูสุดๆ คงหนีไม่พ้นคลิปที่ น้องมาริน ก้มกราบพระอาจารย์ตามคุณพ่อโดยอัตโนมัติ
งานนี้ ไฮโซเซนต์ ถึงกับเขียนแคปชั่นไว้ว่า "มีโอกาสทำบุญวันคล้ายวันเกิดผม พร้อมกับครอบครัว ต้าวมารินก้มกราบพระอาจารย์เป็นแล้วว" ทำเอาแฟนๆ เข้ามากดไลก์กันอย่างรัวๆ ในทันที
อัลบั้มภาพ 21 ภาพ