"เชน ณัฐวัฒน์" ดูแลภรรยาดีที่สุด "แพร" โพสต์ซึ้งจากใจ อ่านแล้วยิ้มเลย
!["เชน ณัฐวัฒน์" ดูแลภรรยาดีที่สุด "แพร" โพสต์ซึ้งจากใจ อ่านแล้วยิ้มเลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1773/8865822/5.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ระดับความหวานและความเอาใจใส่ไม่เคยลดน้อยถอยลงเลยจริงๆ สำหรับคู่สามีภรรยาที่ยืนหนึ่งเรื่องความหวาน อย่าง แพร-พรรัมภา สุขได้พึ่ง และ เชน-ณัฐวัฒน์ เปล่งศิริวัธน์
แถมล่าสุด! ทั้งคู่ยังได้ตอกย้ำความลงตัวของชีวิตคู่ให้แฟนคลับที่ติดตามอินสตาแกรม ต้องออกอาการฟินจิกหมอน ด้วยการปล่อยภาพถ่ายหลากหลายโมเมนต์พิเศษจากทริปเติมความหวาน ณ ประเทศญี่ปุ่น
ซึ่ง 1 ในช็อตเด็ด ที่ทำให้หัวใจของใครหลายคนต้องพองโตเพราะมวลความหวาน ก็คือโมเมนต์น่ารักในตอนที่ เชน ณัฐวัฒน์ นั่งคุกเข่ากับพื้นเพื่อผูกเชือกรองเท้าให้กับภรรยาสุดอย่างตั้งอกตั้งใจ รวมถึงช็อตจูบดูดดื่มสไตล์คนคลั่งรักระดับ 100x100
พร้อมกันนั้นทางฝั่งของ แพร พรรัมภา ยังได้ถือโอกาสนี้เขียนความในใจร่ายยาว เพื่อขอบคุณและอวยพรคุณสามี เนื่องในวันคล้ายวันเกิดอีกด้วย
"HBD คุณสา. มีคำพูดไหนบอกรักได้กว่านี้มั้ย เพราะรักแบบหลงไปแล้วเนี่ย .. ขอบคุณที่อยู่ข้างๆ และดูแลกันนะคะ ขอบคุณในคำสัญญาว่าจะจับมือกันไม่ว่าจะเจอปัญหาอะไร แพรรักเชน เชนคือความสุขของแพรนะคะ"
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ