ยกระดับความแซ่บ "เบสท์ รักษ์วนีย์" ใส่ซีทรูเห็นทูพีซ ช็อตหันหลังซี๊ดมาก
![ยกระดับความแซ่บ "เบสท์ รักษ์วนีย์" ใส่ซีทรูเห็นทูพีซ ช็อตหันหลังซี๊ดมาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1776/8884274/best3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากที่สาวโสดสวยและรวยมากอย่าง เบสท์-รักษ์วนีย์ คำสิงห์ ปล่อยภาพใส่วันพีซเล่นน้ำตอนกลางคืนออกมาเรียกน้ำย่อยให้เห็นไปแล้ว และกระแสดีมากๆ จนหลายคนอยากเห็น เบสท์ ในเวอร์ชั่นที่แซ่บขึ้น
จนทนกระแสไม่ไหว เบสท์ รักษ์วนีย์ ก็จัดให้ตามคำขอ ทั้งภาพใส่บิกินี่ท่อนบนสีขาว และมาภาพเซ็ตภาพล่าสุดที่ เบสท์ ใส่ชุดซีทรูสีขาวบางเบาและชุดด้านในเป็นทูพีซสีหวาน ยิ่ง๙้อตหันหลังบอกเลยว่าซี๊ดสุดๆ เพราะท่อนล่างเว้าสูงปรี๊ด เรียกว่าทั้งหวานทั้งแซ่บจริงๆ เบสท์หุ่นดีไม่ไหว
งานนี้ทำเอา เบสท์ ยังเลือกไม่ถูกเลย บอกขอลงหมดเลยแล้วกัน ทริปนี้ก็เลยได้เห็นรูปสวยๆ แซ่บๆ ของเบสท์แบบทุกองศาทะเลเดือดๆ ไปเลย
อัลบั้มภาพ 39 ภาพ