"เจี๊ยบ พิจิตตรา" เปิดโหมดตัวตึง! โพสต์แคปชั่นจี๊ดใจชาวเน็ต แบบนี้แหละใช่เลย
!["เจี๊ยบ พิจิตตรา" เปิดโหมดตัวตึง! โพสต์แคปชั่นจี๊ดใจชาวเน็ต แบบนี้แหละใช่เลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1777/8885498/0.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่เคยทำให้ผิดหวังสมกับสเตตัส #เจ้าแม่แคปชั่น จริงๆ สำหรับนักแสดงสาวชื่อดัง เจี๊ยบ-พิจิตตรา สงวนศักดิ์ภักดี เพราะทุกครั้งที่เจ้าตัวโพสต์ภาพถ่ายลงโซเชียลฯ ทีไร ก็มักจะมีวลีเด็ดวลีฮิตผ่านแคปชั่นให้แฟนคลับได้ติดตามตลอด...ตลอด
ซึ่งหนึ่งในนั้นก็รวมถึงแคปชั่นล่าสุดบนอินสตาแกรม @jeab_pijittra ที่เจ้าตัวใช้วิธีการเล่นคำสไตล์สาวอารมณ์ดี ทำเอาแฟนๆ ถึงกับยกมือเห็นด้วยรัวๆ กันเลยทีเดียว
"ไม่ใช่ผู้หญิงทุกคนจะต้องการชาแนลนะ บางคนต้องการชาบู กับชานมไข่มุกด้วย เช่นเรา เป็นต้น @gotoku59"
งานนี้นอกจากจะโดนใจแฟนคลับจนต้องเข้ามากดไลก์กันอย่างล้นหลามแล้ว ทุกเสียงยังบอกตรงกันอีกว่าตัวอย่างที่ เจี๊ยบ พิจิตตรา ยกมานั้น ใช่เลยนี่แหละ เรื่องจริง!!!!!! อิอิ
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ